Máy nghiền ống lớn 6 inch được thiết kế cho độ chính xác và hiệu quả trong việc xử lý ống lớn.kết nối không rò rỉ cho một loạt các ứng dụngVới công nghệ nghiền tiên tiến, nó mang lại kết quả nhất quán, đồng nhất cho hiệu suất tối ưu và tuổi thọ.
Được thiết kế với các điều khiển thân thiện với người dùng và các tính năng trực quan, các nhà khai thác có thể điều hướng quá trình nghiền dễ dàng, tiết kiệm thời gian và tăng năng suất.Lý tưởng cho các dự án xây dựng và phát triển hạ tầng, máy này là công cụ cuối cùng để đạt được các bộ ống bền, chất lượng cao trên các lĩnh vực công nghiệp khác nhau.
- Sức ép cao có khả năng xử lý ống dẫn thủy lực lên đến 6 inch
- Tiết kiệm thời gian: tăng tốc các hoạt động nghiền ống lớn
- Chống rò rỉ: Đảm bảo kết nối chặt chẽ và an toàn
- Điều chỉnh: Phù hợp với các kích thước ống khác nhau
- Đúng: Cung cấp kết quả chính xác và nhất quán
- Sức mạnh: Được thiết kế cho môi trường công nghiệp khắc nghiệt
- Thông minh: Điều khiển thân thiện với người dùng để vận hành dễ dàng
| Mô hình | Máy cắt ống phanh MS-P150 |
| Phạm vi cắt | 14 - 187 mm |
| Sức ép | 3000 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 6 inch (6 lớp) |
| Tối đa. | 30 mm |
| Thiết bị chết | 16 + 1 |
| Loại thiết lập Die | 51 + 102 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 Mpa |
| Độ chính xác | 0.05 mm |
| Kiểm soát | Các quốc gia thành viên |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220V / 380V |
| Năng lượng động cơ | 4 kW / 5,5 kW |
| Chiều dài | 1000 mm |
| Chiều rộng | 600 mm |
| Chiều cao | 1120 mm |
| Trọng lượng | 800 kg |

| Chết không. | Phạm vi cắt | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6 - 8 mm | 35 |
| 8* | 8 - 10 mm | 35 |
| 10* | 10 - 12 mm | 35 |
| 12* | 12 - 15 mm | 35 |
| 15 | 15 - 19 mm | 60 |
| 19 | 19 - 23 mm | 60 |
| 23 | 23 - 26 mm | 60 |
| 26 | 26 - 31 mm | 60 |
| 31 | 31 - 36 mm | 70 |
| 36 | 36 - 41 mm | 70 |
| 41 | 41 - 47 mm | 70 |
| 47 | 47 - 55 mm | 80 |
| 55 | 55 - 63 mm | 80 |
| 63 | 63 - 75 mm | 80 |
| 75 | 75 - 87 mm | 100 |
| 87 | 87 - 100 mm | 120 |
| 100 | 100 - 115 mm | 120 |
| 115 | 115 - 130 mm | 120 |
| 130 | 130 - 147 mm | 120 |
| 150 | 150 - 170 mm | 120 |
| 170 | 170 - 186 mm | 120 |
- * chỉ ra các bộ mat không chuẩn
- Các bộ chết tùy chỉnh có sẵn
- Điện áp đặc biệt có sẵn: 110V, 208V, 240V, 415V
- Công cụ thay đổi nhanh
- Điều khiển UC



-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
AReliable quality, easy to use, a great helper for starting a business.
-
AThose who open a truck repair shop usually apply pressure to the brake oil pipe and hydraulic oil pipe of the truck. The manual version has sufficient pressure and the joint is tightly pressed. The truck runs long distances without oil leakage, which is recognized by the driver. The machine is durable and can be used in stores, as well as in places without electricity outdoors
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt