2 Inch Hydraulic Hose Crimper
,Máy ép ống cao su ít bảo trì
,Máy ép ống thủy lực an toàn cao
Máy giặt ống MS-51 được thiết kế chuyên nghiệp để giặt ống cao su từ 1/4 inch đến 2 inch (651 mm).Cắt chính xác cho mỗi ống, kết hợp lắp đặt và lưỡi liềm. Các bộ sợi ống kết thúc có bề mặt mịn, không rò rỉ dầu và kéo dài tuổi thọ cho hệ thống thủy lực.
- Chế độ hoạt động kép để tăng sự tiện lợi và linh hoạt của người vận hành
- Chiếc mặt số nghiền chính xác cao để kiểm soát kích thước chính xác
- Các bộ đệm cứng cao để kéo dài tuổi thọ
- Nhiều tùy chọn bơm thủy lực cho các môi trường làm việc khác nhau
- bề mặt lỏng lỏng, kéo dài tuổi thọ của ống thủy lực
- Lực kéo mạnh mẽđảm bảo hiệu suất niêm phong áp suất cao ổn định
- Cấu trúc nhỏ gọn và mạnh mẽvới dấu chân nhỏ, lý tưởng cho hội thảo và sử dụng tại chỗ
| Mô hình | Máy cắt ống cao su MS-51 |
|---|---|
| Phạm vi cắt | 15 - 76mm |
| Kích thước ống | 1/4" - 2" |
| Max mở | +33mm |
| Thiết bị chết | 10 bộ |
| Loại chết | 51 |
| Độ chính xác | 0.01mm |
| Áp suất hệ thống | 31.5Mpa |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Năng lượng động cơ | 3 kW/4 kW |
| Cấu trúc | 680 × 560 × 710mm |
| Trọng lượng | 245KGS |
- Các bộ đệm tùy chỉnh có sẵn với nhiều kích thước, chiều dài và hình dạng khác nhau
- Tùy chọn điện áp và tần số tùy chỉnh
- Nhiều màu có sẵn
- Khởi mở tối đa đại diện cho đường đạp làm việc cho xi lanh
| Mã | Phạm vi nén (mm) | Chiều dài (mm) |
|---|---|---|
| 15 | 15 - 19 | 60 |
| 19 | 19 - 23 | 60 |
| 23 | 23 - 26 | 60 |
| 26 | 26 - 31 | 60 |
| 31 | 31 - 36 | 70 |
| 36 | 36 - 41 | 70 |
| 41 | 41 - 47 | 70 |
| 47 | 47 - 55 | 80 |
| 55 | 55 - 63 | 80 |
| 63 | 63 - 76 | 80 |





-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
AReliable quality, easy to use, a great helper for starting a business.
-
Works good, I use it to press the 2 wires hose SAE, perfect!
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt