Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy cắt ống cao su 2 inch
,Máy uốn ống thủy lực 600T
,Dụng cụ uốn ống có độ chính xác 0
Model:
MS-51
Color:
Xanh hoặc trắng
Crimping Range:
15mm - 87mm
Die Sets:
10
Max Opening:
33mm
Accuracy:
0,01mm
Crimping Force:
600T
System Pressure:
31,5Mpa
Operate Mode:
Tự động/Thủ công
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSIONFLEX
Số mô hình:
MS-51
Nơi xuất xứ:
Trung Quốc
Chứng nhận:
CE ROHS ISO
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Khả năng cung cấp:
500 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
T/T,L/C,D/A,D/P,Western Union
Bao bì tiêu chuẩn:
Mỗi vỏ gỗ dán cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy ép ống cao su áp lực cao MS-51
Máy ép ống MS-51 được thiết kế để ép ống cao su có đường kính từ 1/4 inch đến 2 inch. Được trang bị 10 bộ khuôn dập có kích thước từ 15mm đến 63mm, máy này đảm bảo mỗi sự kết hợp giữa ống, đầu nối và ống bọc đều có bộ khuôn dập chuyên dụng để đạt được bề mặt hoàn thiện hoàn hảo. Việc lựa chọn khuôn dập phù hợp ngăn ngừa rò rỉ dầu trong các bộ phận ống và kéo dài tuổi thọ của ống thủy lực.
Ưu điểm chính
- Hai chế độ hoạt động mang lại sự tiện lợi và linh hoạt cho người vận hành
- Vòng điều chỉnh ép có độ chính xác cao để kiểm soát kích thước chính xác
- Bộ khuôn dập có độ cứng cao giúp kéo dài tuổi thọ
- Nhiều tùy chọn bơm thủy lực cho các môi trường làm việc khác nhau
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | Máy ép ống cao su MS-51 |
| Phạm vi ép | 15 - 87mm |
| Kích thước ống | 1/4" - 2" |
| Độ mở tối đa | +33mm |
| Bộ khuôn dập | 10 bộ |
| Loại khuôn dập | 51 |
| Độ chính xác | 0.01mm |
| Áp suất hệ thống | 31.5Mpa |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Công suất động cơ | 3KW/4KW |
| Kích thước | 680*560*710mm |
| Trọng lượng | 245KGS |
Ghi chú bổ sung:
- Bộ khuôn dập có sẵn với nhiều kích cỡ, chiều dài và hình dạng khác nhau
- Có sẵn cấu hình điện áp và tần số tùy chỉnh
- Có nhiều tùy chọn màu sắc
- Độ mở tối đa đề cập đến hành trình làm việc của xi lanh
Bộ khuôn dập cho máy ép ống MS-51
| Mã | Phạm vi ép (mm) | Chiều dài (mm) |
|---|---|---|
| 15 | 15 - 19 | 60 |
| 19 | 19 - 23 | 60 |
| 23 | 23 - 26 | 60 |
| 26 | 26 - 31 | 60 |
| 31 | 31 - 36 | 70 |
| 36 | 36 - 41 | 70 |
| 41 | 41 - 47 | 70 |
| 47 | 47 - 55 | 80 |
| 55 | 55 - 63 | 80 |
| 63 | 63 - 74 | 80 |
Bộ khuôn dập có độ cứng cao 59-63HRC
Đánh giá chung
5 SAO
67%
4 sao
33%
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
SI've been running a hardware store for three years. This hydraulic crimping machine was the one I chose after comparing five different models. Initially, I was worried about the precision, so I tested over 20 high-pressure oil pipe connectors—each crimped perfectly in one go without any leaks. Now, customer feedback is great, and the repeat purchase rate is high
-
Works good, I use it to press the 2 wires hose SAE, perfect!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt