Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy cắt ống thủy lực bằng tay
,Máy uốn ống 150T
,Máy uốn ống P16 di động
Crimping Range:
14 - 45mm
Hose Size:
1/4 - 1inch
Die Sets:
7
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
20mm
Crimping Force:
150t
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
Bơm tay
Size:
400*320*300mm
Weight:
32kg
Product Name:
P16 Máy cắt ống
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-P16
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 BỘ MỖI THÁNG
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy uốn ống thủ công P16HP
MS-P16 là máy uốn ống thủy lực vận hành thủ công được thiết kế để có tính di động và độ tin cậy. Với cấu trúc nhẹ, máy uốn này có thể dễ dàng được vận chuyển đến bất kỳ vị trí nào, khiến nó trở thành lựa chọn lý tưởng cho việc uốn cụm ống ở những khu vực không có nguồn điện.
Ưu điểm chính
- Van thủy lực "ENERPAC" nổi tiếng về độ ổn định và độ tin cậy cao
- Thiết kế đơn giản, dễ dàng cho người mới vận hành
- Lực uốn mạnh mẽ có khả năng xử lý tới 4 ống dây thép
- Năng suất cao với hoạt động hiệu quả
- Chi phí bảo trì thấp cho giá trị lâu dài
Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | Máy uốn ống P16 |
|---|---|
| Phạm vi uốn | 14 - 47mm |
| Lực uốn | 150 tấn |
| Kích thước ống | 1/4 - 1 inch |
| Tối đa. Khai mạc | 20mm |
| Bộ khuôn | 7 |
| Loại bộ khuôn | P16 |
| Áp suất hệ thống | 31,5 MPa |
| Sự chính xác | 0,01mm |
| Điều khiển | bệnh đa xơ cứng |
| Điện áp tiêu chuẩn | Bơm tay |
| Công suất động cơ | Bơm tay |
| Chiều dài | 400mm |
| Chiều rộng | 320mm |
| Chiều cao | 300mm |
| Cân nặng | 32kg |
Bộ khuôn uốn P16
| Chết Không. | Phạm vi uốn | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6 ... 8mm | 55 |
| 8* | 8 ... 10mm | 55 |
| 10* | 10... 12mm | 55 |
| 12* | 12 ... 14mm | 55 |
| 14 | 14 ... 16mm | 55 |
| 16 | 16 ... 19mm | 55 |
| 19 | 19 ... 23mm | 55 |
| 23 | 23 ... 27mm | 55 |
| 27 | 27 ... 31mm | 55 |
| 31 | 31 ... 35mm | 65 |
| 35 | 35 ... 41mm | 65 |
Ghi chú quan trọng
• "*" biểu thị bộ khuôn không chuẩn
• Bộ khuôn tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
• Độ mở tối đa đề cập đến hành trình giữa bộ khuôn đóng hoàn toàn và mở hoàn toàn
• Bộ khuôn tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
• Độ mở tối đa đề cập đến hành trình giữa bộ khuôn đóng hoàn toàn và mở hoàn toàn
Phụ kiện tùy chọn
- Công cụ thay đổi nhanh
- Giá đỡ khuôn thay đổi nhanh
- Hệ thống điều khiển UC
- Chuyển đổi máy uốn điện
Tính năng sản phẩm
Mẫu uốn

Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
AThose who open a truck repair shop usually apply pressure to the brake oil pipe and hydraulic oil pipe of the truck. The manual version has sufficient pressure and the joint is tightly pressed. The truck runs long distances without oil leakage, which is recognized by the driver. The machine is durable and can be used in stores, as well as in places without electricity outdoors
-
TAs a shop specializing in precision machinery, we have exceptionally high precision requirements for crimping machines. This equipment features adjustable crimping stroke with minimal error, ensuring oil-free connections after crimping. Even beginners can quickly learn—just 30 minutes of training enables them to operate it independently
-
MOutil hydraulique P32 très performant, sertissage parfait à chaque utilisation. Rapport qualité-prix imbattable, je recommande vivement cet équipement.
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt