Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
P32NC Máy nén ống thủy lực
,Máy cắt dây cáp thủy lực
,Máy ép ống thủy lực
Model:
P32NC
Other Name:
MS-NC130
Crimping Range:
14-87mm
Hose Size:
.5in đến 2.5in
Capacity:
Phụ kiện ống ép
Color:
ôi
Voltage:
220V
Frequency:
50Hz hoặc 60Hz
Pressure:
31,5Mpa
Standard Dies:
13
Foot Pedal:
Bao gồm
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
P32NC
Nơi xuất xứ:
Trung Quốc
Chứng nhận:
CE ROHS TUV
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Price Negotiable
Khả năng cung cấp:
100 bộ mỗi tuần
Thời gian giao hàng:
2-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Vỏ gỗ dán
Mô tả sản phẩm
Máy ép ống thủy lực công nghiệp P32 Máy cắt ống
Máy cắt ống thủy lực P32NC
Máy cắt ống P32NC là một công cụ ép được điều khiển bởi CNC, còn được gọi trong nước là MS-NC130.Nó có chế độ hoạt động tự động đầy đủ, làm cho quá trình nén đặc biệt dễ xử lý.
Các bảng điều khiển CNC hiện đại hiển thị dữ liệu crimping trên màn hình và cho phép các nhà khai thác thiết lập các thông số crimping chính xác.
Ưu điểm chính
- Hoạt động nhanh với cơ chế mở và đóng nhanh chuyên biệt
- Chức năng dừng khẩn cấp để tăng cường an toàn cho người vận hành
- Xây dựng đầu thép rèn cho hiệu suất chống mòn vượt trội
- Các thành phần thương hiệu cao cấp tùy chọn có sẵn cho các yêu cầu cấu hình cao
Các thông số kỹ thuật
| Mô tả | Parameter |
|---|---|
| Mô hình | Máy cắt ống P32NC |
| Phạm vi cắt | 14mm đến 87mm |
| Kích thước ống | 0.5 inch đến 2.5 inch |
| Thiết bị chết | 13 bộ |
| Sức ép | 6500KN |
| Áp suất hệ thống | 31.5Mpa |
| Điện áp | 220V hoặc 380V |
| Tần số | 50HZ hoặc 60HZ |
| Sức mạnh | 4KW |
| Thùng dầu | 50L |
| Dầu thủy lực | T46 hoặc T68 |
| Cấu trúc | 650*550*1350mm |
| Trọng lượng | 300kg |
| Giấy chứng nhận | CE ROHS TUV |
P32NC SET DIE STANDARD
| Không, không. | Phạm vi cắt | Chiều dài |
|---|---|---|
| 14 | 14...16 | 55 |
| 16 | 16...19 | 55 |
| 19 | 19...22 | 55 |
| 22 | 22...26 | 70 |
| 26 | 26...30 | 70 |
| 30 | 30...34 | 70 |
| 34 | 34...39 | 75 |
| 39 | 39...45 | 75 |
| 45 | 45...51 | 90 |
| 51 | 51...57 | 90 |
| 57 | 57...63 | 100 |
| 63 | 63...69 | 110 |
| 69 | 69...74 | 110 |
Các phụ kiện
- Đạp chân (bao gồm)
- Cầm máy (bao gồm)
- Die Sets Rack (bao gồm)
- Thay đổi nhanh chóng chết (bao gồm)
- Công cụ thay đổi nhanh (bao gồm)
- Dừng khẩn cấp (bao gồm)
- Hệ thống Nachi (bao gồm)
- Động cơ Siemens (không cần thiết)
- 13 bộ chết (bao gồm)
- Chất chết tùy chỉnh (Tự chọn)
- Hệ thống chuyển đổi Eton (Tự chọn)
Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
AUsed this P16 crimper daily for months. No leaks, no failures, crimps hold great under high pressure. Perfect for small-batch assembly and emergency repairs.
-
AReliable quality, easy to use, a great helper for starting a business.
-
WP32 is very practical for our market. It handles 1/4" to 2" hoses easily. My workers learned quickly, and efficiency improved a lot. Thank you!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt