P32 Máy cắt ống ống ống thủy lực
,Máy cắt ống thủy lực 3 inch
,Máy cắt ống ống thủy lực ô tô
Máy giặt ống S32 là một công cụ công nghiệp linh hoạt được thiết kế để giặt chính xác các phụ kiện ống từ 1/4 inch đến 2 inch đường kính.Thiết bị mạnh mẽ này đảm bảo kết nối an toàn trong hệ thống thủy lực, các thành phần ô tô, và các ứng dụng công nghiệp khác nhau.Hiệu suất đáng tin cậy với các điều khiển thân thiện với người dùng và các tính năng an toàn nâng cao.
- Phạm vi nén:Khai thác ống từ 1/4 inch đến 2 inch đường kính cho các ứng dụng đa năng
- Đèn đệm thay thế:Nhiều bộ chết chứa các kích thước ống khác nhau và các loại thiết bị
- Cài đặt điều chỉnh:Kiểm soát chính xác về áp suất và độ sâu của crimping cho kết quả nhất quán
- Năng lượng thủy lực:Cung cấp lực lượng đáng kể cho các hoạt động crimping hiệu quả và đáng tin cậy
| Mô hình | S32 Máy đè đè ống ống |
| Phạm vi cắt | 14 - 87 mm |
| Sức ép | 650 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 2.5 inch |
| Tối đa. | 31 mm |
| Thiết bị chết | 13 |
| Loại thiết lập Die | P32 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 Mpa |
| Độ chính xác | 0.01 mm |
| Kiểm soát | Các quốc gia thành viên |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220 V |
| Năng lượng động cơ | 3 kW |
| Chiều dài | 650 mm |
| Chiều rộng | 550 mm |
| Chiều cao | 1360 mm |
| Trọng lượng | 310 kg |
| Chết không. | Phạm vi cắt | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6 * | 6... 8mm | 55mm |
| 8 * | 8... 10mm | 55mm |
| 10 * | 10... 12mm | 55mm |
| 12 * | 12... 14mm | 55mm |
| 14 | 14... 16mm | 55mm |
| 16 | 16... 19mm | 55mm |
| 19 | 19... 22mm | 55mm |
| 22 | 22... 26mm | 70mm |
| 26 | 26... 30mm | 70mm |
| 30 | 30... 34mm | 70mm |
| 34 | 34... 39mm | 75mm |
| 39 | 39... 45mm | 75mm |
| 45 | 45... 51mm | 90mm |
| 51 | 51... 57mm | 90mm |
| 57 | 57... 63mm | 100mm |
| 63 | 63... 69mm | 110mm |
| 69 | 69... 74mm | 110mm |
| 74 * | 74... 78mm | 110mm |
| 78 * | 78... 87mm | 110mm |
• "*" chỉ ra các bộ mat không chuẩn
• Có sẵn bộ đệm tùy chỉnh
• Các điện áp đặc biệt 110V, 208V, 240V, 415V có sẵn
- Hệ thống điều khiển UC
- Thiết bị giới hạn vị trí
Máy cắt ống dẫn thủy lực P32 được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau bao gồm hệ thống thủy lực, linh kiện ô tô,và các quy trình sản xuất đòi hỏi kết nối ống an toàn.
-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
AThose who open a truck repair shop usually apply pressure to the brake oil pipe and hydraulic oil pipe of the truck. The manual version has sufficient pressure and the joint is tightly pressed. The truck runs long distances without oil leakage, which is recognized by the driver. The machine is durable and can be used in stores, as well as in places without electricity outdoors
-
TAs a shop specializing in precision machinery, we have exceptionally high precision requirements for crimping machines. This equipment features adjustable crimping stroke with minimal error, ensuring oil-free connections after crimping. Even beginners can quickly learn—just 30 minutes of training enables them to operate it independently
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt