Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
DX68 Máy cắt ống
,Máy lọc ống dẫn thủy lực DX68
,Máy rửa ống thủy lực màu xanh
Crimping Range:
14 - 87mm
Hose Size:
1/4 - 2 inch
Die Sets:
10
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
30 mm
Crimping Force:
500T
Product Name:
Máy uốn ống DX68
Application:
Dịch vụ
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
3kw
Size:
670*430*820mm
Weight:
260Kg
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
DX-68
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Finn Power Swage Máy làm ống thủy lực DX68
Máy hút ống ống thủy lực chuyên nghiệp DX68 được thiết kế cho các ứng dụng lắp ống tại xưởng và bảo trì xe.Máy nghiền hiệu suất cao này cung cấp hiệu suất đáng tin cậy cho hệ thống thủy lực.
Tổng quan sản phẩm
Máy cắt ống DX-68 được thiết kế để cắt ống cao su áp suất cao từ 1/8 inch đến 2 inch.mô hình này đã trở thành một trong những lựa chọn phổ biến nhất trên thị trường trên toàn thế giới.
Các đặc điểm chính
- Nhiều bảng điều khiển để dễ dàng học và sử dụng
- Máy bơm dầu với ống khói lớn để có sức ép nén tối đa
- Độ tin cậy và độ bền chất lượng đã được chứng minh
- Được hỗ trợ bởi mạng lưới phân phối trên toàn thế giới
- Độ chính xác cao cho kết quả nhất quán
Thông số kỹ thuật
| Phạm vi cắt | 14 - 87 mm |
| Sức ép | 500 tấn |
| Kích thước ống | 1/4 - 2 inch |
| Khởi mở tối đa | 30 mm |
| Thiết bị chết | 10 |
| Loại thiết lập Die | 51 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 MPa |
| Độ chính xác | 0.05 mm |
| Hệ thống điều khiển | Các quốc gia thành viên |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220V đơn pha |
| Năng lượng động cơ | 3 kW |
| Kích thước (L x W x H) | 670 x 430 x 820 mm |
| Trọng lượng | 260 kg |
Máy cắt ống 51 Thiết bị chết
| Chết không. | Phạm vi cắt | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6... 8mm | 35mm |
| 8* | 8... 10mm | 35mm |
| 10* | 10... 12mm | 35mm |
| 12* | 12... 15mm | 35mm |
| 15 | 15... 19mm | 60mm |
| 19 | 19... 23mm | 60mm |
| 23 | 23... 26mm | 60mm |
| 26 | 26... 31mm | 60mm |
| 31 | 31... 36mm | 70mm |
| 36 | 36... 41mm | 70mm |
| 41 | 41... 47mm | 70mm |
| 47 | 47... 55mm | 80mm |
| 55 | 55... 63mm | 80mm |
| 63 | 63... 69mm | 80mm |
| 69* | 69... 76mm | 90mm |
Lưu ý quan trọng
- "*" chỉ các khuôn không chuẩn không đi kèm với máy
- Các khuôn tùy chỉnh có sẵn trong các hình dạng và kích thước khác nhau
- Tùy chọn điện áp đặc biệt: 110V, 208V, 240V, 415V có sẵn
Phụ kiện tùy chọn
- Công cụ thay đổi nhanh
- Thay đổi nhanh Die Set Rack
Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
AUsed this P16 crimper daily for months. No leaks, no failures, crimps hold great under high pressure. Perfect for small-batch assembly and emergency repairs.
-
SI've been running a hardware store for three years. This hydraulic crimping machine was the one I chose after comparing five different models. Initially, I was worried about the precision, so I tested over 20 high-pressure oil pipe connectors—each crimped perfectly in one go without any leaks. Now, customer feedback is great, and the repeat purchase rate is high
-
Works good, I use it to press the 2 wires hose SAE, perfect!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt