Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
31Máy cắt ống ống DX68.5Mpa
,Máy cắt ống 380v DX68
,51 Máy cắt ống
Crimping Range:
14 - 87mm
Hose Size:
1/4 - 2 inch
Die Sets:
10
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
30 mm
Crimping Force:
500T
Product Name:
Máy uốn ống MS-51
Application:
Xưởng
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
3kw
Size:
670*430*820mm
Weight:
260Kg
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-51
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy ép ống thủy lực DX68 Máy cắt ống
Máy cắt ống MS-51
Máy nghiền ống MS-51 có cấu hình giống như mô hình DX68, với các bộ matrix bao gồm đánh bóng nóng. Máy này là lựa chọn lý tưởng cho công việc sản xuất lắp ráp ống duy nhất.
Các đặc điểm chính
- Một mảnh thép rèn xi lanh thủy lực xi lanh để kéo dài tuổi thọ
- Nhiều chế độ hoạt động để tăng sự tiện lợi
- Hoạt động linh hoạt với cả hai tùy chọn chuyển đổi bàn đạp và nhấn nút
- Hộp thiết lập chết an toàn để lưu trữ an toàn
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | Máy cắt ống MS-51 |
|---|---|
| Phạm vi cắt | 14 - 87 mm |
| Sức ép | 500 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 2 inch |
| Tối đa. | 30 mm |
| Thiết bị chết | 10 |
| Loại thiết lập Die | 51 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 MPa |
| Độ chính xác | 0.05 mm |
| Kiểm soát | Các quốc gia thành viên |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220V / 380V |
| Năng lượng động cơ | 3 kW |
| Chiều dài | 670 mm |
| Chiều rộng | 430 mm |
| Chiều cao | 820 mm |
| Trọng lượng | 260 kg |
51 Series Crimper Die Sets
| Chết không. | Phạm vi cắt | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6 - 8 mm | 35 |
| 8* | 8 - 10 mm | 35 |
| 10* | 10 - 12 mm | 35 |
| 12* | 12 - 15 mm | 35 |
| 15 | 15 - 19 mm | 60 |
| 19 | 19 - 23 mm | 60 |
| 23 | 23 - 26 mm | 60 |
| 26 | 26 - 31 mm | 60 |
| 31 | 31 - 36 mm | 70 |
| 36 | 36 - 41 mm | 70 |
| 41 | 41 - 47 mm | 70 |
| 47 | 47 - 55 mm | 80 |
| 55 | 55 - 63 mm | 80 |
| 63 | 63 - 69 mm | 80 |
| 69* | 69 - 76 mm | 100 |
Lưu ý quan trọng
* Biểu hiện các bộ mat không tiêu chuẩn
Các bộ chết tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Các tùy chọn điện áp đặc biệt bao gồm 110V, 208V, 240V và 415V
Phụ kiện tùy chọn
- Công cụ thay đổi nhanh
- Thay đổi nhanh Die Set Rack

Đánh giá chung
5 SAO
67%
4 sao
33%
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
TAs a shop specializing in precision machinery, we have exceptionally high precision requirements for crimping machines. This equipment features adjustable crimping stroke with minimal error, ensuring oil-free connections after crimping. Even beginners can quickly learn—just 30 minutes of training enables them to operate it independently
-
WP32 is very practical for our market. It handles 1/4" to 2" hoses easily. My workers learned quickly, and efficiency improved a lot. Thank you!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt