Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy cắt ống cứng cao
,51DC Máy cắt ống
,Máy cắt vòi điện pin xe hơi
Crimping Range:
14 - 87mm
Hose Size:
1/4 - 2 inch
Die Sets:
10
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
30 mm
Crimping Force:
300T
Product Name:
Máy uốn ống 12V DX68
Application:
Xưởng
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
2,2kw
Size:
650*600*600mm
Weight:
170kg
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-51DC
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy ép ống thủy lực DX68 Độ cứng cao 12V
Máy ép ống 12V - Model MS-51DC
MS-51DC là máy ép ống thủy lực DX68 độc đáo sử dụng ắc quy xe hơi làm nguồn điện. Với mười bộ khuôn đi kèm, máy này có thể ép các loại ống từ 1/4 inch đến 2 inch và có thể xử lý ống công nghiệp lên đến 3 inch.
Tính năng chính
- Xi lanh dầu thủy lực rèn với cấu trúc độ cứng cao
- Bảng điều khiển thao tác cầm tay dễ dàng để tăng sự tiện lợi
- Thước đo đường kính ép chính xác
- Thiết bị định vị cơ khí phía sau tiên tiến
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | Máy ép ống MS-51DC |
|---|---|
| Phạm vi ép | 14 - 87 mm |
| Lực ép | 300 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 2 inch |
| Độ mở tối đa | 30 mm |
| Bộ khuôn | 10 |
| Loại bộ khuôn | 51 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 Mpa |
| Độ chính xác | 0.05 mm |
| Điều khiển | MS |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220 V / 380 V |
| Công suất động cơ | 3 KW |
| Chiều dài | 650 mm |
| Chiều rộng | 600 mm |
| Chiều cao | 600 mm |
| Cân nặng | 170 KG |
Bộ khuôn ép ống 51
| Số khuôn | Phạm vi ép (mm) | Chiều dài (mm) |
|---|---|---|
| 6* | 6.0 - 8.0 | 35 |
| 8* | 8.0 - 10.0 | 35 |
| 10* | 10.0 - 12.0 | 35 |
| 12* | 12.0 - 15.0 | 35 |
| 15 | 15.0 - 19.0 | 60 |
| 19 | 19.0 - 23.0 | 60 |
| 23 | 23.0 - 26.0 | 60 |
| 26 | 26.0 - 31.0 | 60 |
| 31 | 31.0 - 36.0 | 70 |
| 36 | 36.0 - 41.0 | 70 |
| 41 | 41.0 - 47.0 | 70 |
| 47 | 47.0 - 55.0 | 80 |
| 55 | 55.0 - 63.0 | 80 |
| 63 | 63.0 - 69.0 | 80 |
| 69* | 69.0 - 76.0 | 90 |
• "*" chỉ các bộ khuôn không tiêu chuẩn
• Có sẵn các bộ khuôn tùy chỉnh
• Tùy chọn điện áp AC: 110V, 208V, 220V, 240V, 380V, 415V
• Có sẵn các bộ khuôn tùy chỉnh
• Tùy chọn điện áp AC: 110V, 208V, 220V, 240V, 380V, 415V
Mẫu ép ống thủy lực

Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
AUsed this P16 crimper daily for months. No leaks, no failures, crimps hold great under high pressure. Perfect for small-batch assembly and emergency repairs.
-
AReliable quality, easy to use, a great helper for starting a business.
-
MOutil hydraulique P32 très performant, sertissage parfait à chaque utilisation. Rapport qualité-prix imbattable, je recommande vivement cet équipement.
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt