Máy cắt ống di động
,Máy cắt ống van áp suất
,Máy cắt ống cao su pin
MS-DC51C(12V) là máy cắt ống cho xe tải di động, chạy bằng ắc quy xe hơi 12V. Máy mang lại sự linh hoạt và tiện lợi cho nhu cầu cắt ống tại công trường.
| Model | Máy cắt ống MS-DC51C (12V) |
|---|---|
| Kích thước ống | 1/8" - 2" |
| Tốc độ cắt | 2700 (vòng/phút) |
| Lưỡi cắt | 350*32 (mm) |
| Số lượng lưỡi cắt | 1 (chiếc) |
| Động cơ | Nguồn DC 12V / 24V |
| Chiều dài | 650 (mm) |
| Chiều rộng | 430 (mm) |
| Chiều cao | 600 (mm) |
| Trọng lượng | 70 (kg) |
Máy được cấp nguồn DC từ xe hơi, trang bị động cơ mạnh mẽ có khả năng cắt bốn ống thủy lực áp suất cao xoắn ốc bằng thép không gỉ, ống nước hoặc khí áp suất thấp, ống PTFE bện thép không gỉ, và nhiều loại khác.
- Các loại ống dầu áp suất cao cơ khí
- Ống phế quản, ống nước và khớp nối cáp
- Ống điều hòa ô tô và ống trợ lực lái
- Ống dầu và ống dẫn xăng dầu
- Vật liệu xây dựng và ống nước sinh hoạt, bấm đầu và nối
- Thích hợp cho ô tô, máy móc kỹ thuật, máy thủy lực, thiết bị cắt hàn và các ngành công nghiệp khác

-
AReliable quality, easy to use, a great helper for starting a business.
-
AThose who open a truck repair shop usually apply pressure to the brake oil pipe and hydraulic oil pipe of the truck. The manual version has sufficient pressure and the joint is tightly pressed. The truck runs long distances without oil leakage, which is recognized by the driver. The machine is durable and can be used in stores, as well as in places without electricity outdoors
-
MOutil hydraulique P32 très performant, sertissage parfait à chaque utilisation. Rapport qualité-prix imbattable, je recommande vivement cet équipement.
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt