Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy giật ống AC chân Pedal
,Máy cắt ống E130-I ac
,E130-I Máy cắt ống ống công nghiệp
Crimping Range:
14 - 87mm
Hose Size:
1/4 - 2,5 inch
Die Sets:
13
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
31mm
Crimping Force:
650T
Product Name:
Máy uốn ống AC E130-I
Application:
Xưởng
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
3,75kw
Size:
650*550*1360mm
Weight:
310Kg
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-E130-I
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy ép ống AC MS-E130-I
Máy ép ống thủy lực áp suất cao MS-E130-I nổi tiếng với phạm vi ép rộng và hiệu quả chi phí, khiến nó trở thành lựa chọn lý tưởng để ép các bộ ống lớn.
Ưu điểm chính
- Thiết kế nút tích hợp cho vận hành an toàn và tiện lợi
- Động cơ chất lượng cao với khả năng tản nhiệt tuyệt vời cho tuổi thọ sử dụng lâu dài
- Công nghệ thay đổi khuôn nhanh chóng để nâng cao hiệu quả và năng suất
- Bảng tham chiếu khuôn ép toàn diện giúp học tập và vận hành dễ dàng
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | Máy ép ống AC MS-E130-I |
| Phạm vi ép | 14 - 87 mm |
| Lực ép | 650 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 2.5 inch |
| Độ mở tối đa | 31 mm |
| Bộ khuôn | 13 |
| Loại khuôn | P32 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 Mpa |
| Độ chính xác | 0.01 mm |
| Điều khiển | MS |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220 V / 380 V |
| Công suất động cơ | 3.75 KW |
| Chiều dài | 650 mm |
| Chiều rộng | 550 mm |
| Chiều cao | 1360 mm |
| Trọng lượng | 310 KG |
Bộ khuôn ép ống P32
| Số khuôn | Phạm vi ép | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6 - 8 mm | 55 |
| 8* | 8 - 10 mm | 55 |
| 10* | 10 - 12 mm | 55 |
| 12* | 12 - 14 mm | 55 |
| 14 | 14 - 16 mm | 55 |
| 16 | 16 - 19 mm | 55 |
| 19 | 19 - 22 mm | 55 |
| 22 | 22 - 26 mm | 70 |
| 26 | 26 - 30 mm | 70 |
| 30 | 30 - 34 mm | 70 |
| 34 | 34 - 39 mm | 75 |
| 39 | 39 - 45 mm | 75 |
| 45 | 45 - 51 mm | 90 |
| 51 | 51 - 57 mm | 90 |
| 57 | 57 - 63 mm | 100 |
| 63 | 63 - 69 mm | 110 |
| 69 | 69 - 78 mm | 110 |
Lưu ý quan trọng
* biểu thị khuôn không tiêu chuẩn
Có sẵn khuôn tùy chỉnh theo yêu cầu
Có sẵn các tùy chọn điện áp đặc biệt bao gồm 110V, 208V, 240V và 415V
Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
AUsed this P16 crimper daily for months. No leaks, no failures, crimps hold great under high pressure. Perfect for small-batch assembly and emergency repairs.
-
AReliable quality, easy to use, a great helper for starting a business.
-
WP32 is very practical for our market. It handles 1/4" to 2" hoses easily. My workers learned quickly, and efficiency improved a lot. Thank you!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt