Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy giật ống dẫn thủy lực UC Control
,NC130 Máy cắt ống thủy lực
,Máy cắt ống ống áp suất cao UC Control
Crimping Range:
14 - 87mm
Hose Size:
1/4 - 2,5 inch
Die Sets:
13
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
31mm
Crimping Force:
650T
System Pressure:
31,5Mpa
Voltage:
220V
Size:
650*550*650mm
Weight:
240kg
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-NC130
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy ép ống thủy lực MS-NC130
Máy ép áp lực dòng 130 thế hệ thứ tư với lực ép mạnh mẽ và độ chính xác cao. Hệ thống UC duy trì áp suất trong quá trình lắp ráp ống để cải thiện chất lượng.
Ưu điểm chính
- Van NACHI Nhật Bản - độ cứng cao, lưu lượng lớn
- Thước điện Ý - độ chính xác vượt trội
- Khuôn đôi côn - lực ép mạnh mẽ
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | Máy ép ống MS-NC130 |
|---|---|
| Phạm vi ép | 14 - 87 mm |
| Lực ép | 650 tấn |
| Kích thước ống | 1/4 - 2.5 inch |
| Độ mở tối đa | 31 mm |
| Bộ khuôn | 13 |
| Loại bộ khuôn | P32 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 MPa |
| Độ chính xác | 0.01 mm |
| Điều khiển | UC |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220V / 380V |
| Công suất động cơ | 3.75 KW |
| Kích thước (D*R*C) | 650 * 550 * 650 mm |
| Trọng lượng | 240 KG |
Bộ khuôn ép ống P32
| Số khuôn | Phạm vi ép | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6 - 8mm | 55 |
| 8* | 8 - 10mm | 55 |
| 10* | 10 - 12mm | 55 |
| 12* | 12 - 14mm | 55 |
| 14 | 14 - 16mm | 55 |
| 16 | 16 - 19mm | 55 |
| 19 | 19 - 22mm | 55 |
| 22 | 22 - 26mm | 70 |
| 26 | 26 - 30mm | 70 |
| 30 | 30 - 34mm | 70 |
| 34 | 34 - 39mm | 75 |
| 39 | 39 - 45mm | 75 |
| 45 | 45 - 51mm | 90 |
| 51 | 51 - 57mm | 90 |
| 57 | 57 - 63mm | 100 |
| 63 | 63 - 69mm | 110 |
| 69 | 69 - 78mm | 110 |
* Khuôn không tiêu chuẩn
Có sẵn khuôn tùy chỉnh
Có sẵn điện áp đặc biệt: 110V, 208V, 240V, 415V
Có sẵn khuôn tùy chỉnh
Có sẵn điện áp đặc biệt: 110V, 208V, 240V, 415V
Linh kiện cao cấp
Thước điện Ý - chứng nhận CE về chất lượng cao và độ chính xác hàng đầu
Van điện NACHI - van điện từ Nhật Bản có độ cứng cao và tuổi thọ dài
Khuôn đôi côn - thiết kế mới duy trì tốc độ di chuyển ổn định ngay cả sau nhiều năm sử dụng
Nhà máy sản xuất
Ứng dụng
Máy ép ống cấu hình cao MS-NC130 có khả năng ép ống thủy lực bện thép không gỉ áp suất cao, cáp và dây điện, ống thép và sắt, đường ống phanh ô tô, hệ thống treo khí nén và lò xo.
Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
SI've been running a hardware store for three years. This hydraulic crimping machine was the one I chose after comparing five different models. Initially, I was worried about the precision, so I tested over 20 high-pressure oil pipe connectors—each crimped perfectly in one go without any leaks. Now, customer feedback is great, and the repeat purchase rate is high
-
TAs a shop specializing in precision machinery, we have exceptionally high precision requirements for crimping machines. This equipment features adjustable crimping stroke with minimal error, ensuring oil-free connections after crimping. Even beginners can quickly learn—just 30 minutes of training enables them to operate it independently
-
Works good, I use it to press the 2 wires hose SAE, perfect!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt