Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy cắt ống ống 500T
,Máy cắt ống ống MS-51
,Máy cắt ống MS-51
Crimping Range:
14 - 87mm
Hose Size:
1/4 - 2 inch
Die Sets:
10
Color:
màu xanh da trời
Max. Opening:
30 mm
Crimping Force:
500T
Product Name:
Máy uốn ống cao su MS-51
Application:
Xưởng
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
3kw
Size:
670*430*820mm
Weight:
260Kg
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-51
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Máy cắt ống cao su MS-51
MS-51 ống máy crimping nổi tiếng với phạm vi crimping rộng và hiệu quả chi phí.Nó có một bảng điều khiển đa chức năng cho phép dễ dàng chuyển đổi giữa chế độ tự động và bán tự độngVới một máy đo áp suất chống sốc, các nhà khai thác có thể theo dõi áp suất trong quá trình hoạt động.
Các đặc điểm chính
- Khả năng nghiền hoàn toàn tự động với nghiền tự động và mở mà không cần áp lực bảng điều khiển
- Phạm vi nén rộng từ 6mm đến 51mm
- Tín hiệu âm thanh cho biết khi đường kính đặt trước đạt được
- Hoạt động đạp chân hai chức năng
- Bảo vệ bằng bọt biển chống bụi để ngăn ngừa ô nhiễm cơ sở die
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | MS-51 Máy giật thủy lực |
|---|---|
| Phạm vi cắt | 14-87 mm |
| Sức ép | 500 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 2 inch |
| Tối đa. | 30 mm |
| Thiết bị chết | 10 |
| Loại thiết lập Die | 51 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 Mpa |
| Độ chính xác | 0.05 mm |
| Kiểm soát | Các quốc gia thành viên |
| Điện áp tiêu chuẩn | 220V / 380V |
| Năng lượng động cơ | 3 kW |
| Chiều dài | 670 mm |
| Chiều rộng | 430 mm |
| Chiều cao | 820 mm |
| Trọng lượng | 260 kg |
51 Bộ máy cắt ống
| Chết không. | Phạm vi nén (mm) | Chiều dài (mm) |
|---|---|---|
| 6* | 6 - 8 | 35 |
| 8* | 8 - 10 | 35 |
| 10* | 10 - 12 | 35 |
| 12* | 12 - 15 | 35 |
| 15 | 15 - 19 | 60 |
| 19 | 19 - 23 | 60 |
| 23 | 23 - 26 | 60 |
| 26 | 26 - 31 | 60 |
| 31 | 31 - 36 | 70 |
| 36 | 36 - 41 | 70 |
| 41 | 41 - 47 | 70 |
| 47 | 47 - 55 | 80 |
| 55 | 55 - 63 | 80 |
| 63 | 63 - 69 | 80 |
| 69* | 69 - 76 | 90 |
• "*" chỉ ra các bộ mat không chuẩn
• Các bộ đốm tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
• Tùy chọn điện áp đặc biệt: 110V, 208V, 240V, 415V
• Các bộ đốm tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
• Tùy chọn điện áp đặc biệt: 110V, 208V, 240V, 415V
Phụ kiện tùy chọn
- Công cụ thay đổi nhanh
- Thay đổi nhanh Die Set Rack
- Hệ thống điều khiển UC
Các thành phần chính
Khối cho hệ thống van kết nối
Bảng điều khiển đa chức năng
Chế độ kiểm soát đường kính Crimping
Các khuôn cứng cao với tuổi thọ kéo dài
Giao hàng nhanh trong vòng 2 đến 7 ngày
Ứng dụng chính: Sản xuất lắp ráp ống thủy lực
Đánh giá chung
5 SAO
67%
4 sao
33%
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
AUsed this P16 crimper daily for months. No leaks, no failures, crimps hold great under high pressure. Perfect for small-batch assembly and emergency repairs.
-
Works good, I use it to press the 2 wires hose SAE, perfect!
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt