Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy cắt ống thủy lực 35MPa
,Công cụ cắt ống ống thủy lực điện
,Máy cắt ống thủy lực 3KW
Product Name:
máy uốn ống thủy lực
Material:
Thép
Power:
3kw
Dimension:
650*550*1500mm
Crimping Range:
1/4''-2 1/2''
Voltage:
12V/24V
Weight:
280kg
Crimping Cycle Time:
8s
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
p32cs
Nơi xuất xứ:
Trung Quốc
Chứng nhận:
CE
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Price Negotiable
Thời gian giao hàng:
2 ngày
Điều khoản thanh toán:
TT trước
Bao bì tiêu chuẩn:
Vỏ gỗ dán
Mô tả sản phẩm
Máy cắt ống dẫn thủy lực điện P32CS
Máy cắt ống thủy lực chất lượng cao này được thiết kế để cắt một loạt các ống và phụ kiện với hiệu quả và độ tin cậy đặc biệt.nó cung cấp crimps chính xác cho các ứng dụng công nghiệp.
Các đặc điểm chính
- Tên sản phẩm:Máy cắt ống thủy lực
- Trọng lượng:280kg
- Sức mạnh:3KW
- Điện áp:220V/380V
- Màu sắc:Màu xanh
- Ứng dụng:Lý tưởng cho việc nghiền ống dẫn thủy lực và phụ kiện
- Thiết kế:Công cụ nghiền mạnh mẽ, đáng tin cậy và dễ sử dụng
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Cấu trúc | 650×550×1500mm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Loại | Điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| Giảm thời gian chu kỳ | 8s |
| Cắt chặt độ chính xác | ±0,01mm |
| Phạm vi cắt | 1/4" - 2 1/2" |
| Sức ép | 650KN |
| Sức mạnh | 3KW |
Ứng dụng công nghiệp
Máy chắt ống thủy lực này là lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi kích thước chắt chính xác và tiêu chuẩn chất lượng cao.nó đảm bảo lực nghiền chính xác và kết quả nhất quán- Thích hợp cho ô tô, hàng hải, và các ứng dụng thủy lực khác nhau.
Tùy chọn tùy chỉnh
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên thương hiệu | Đề cập |
| Số mẫu | P32 |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng nhận | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Giá cả | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng | 2 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT Trước |
Máy cắt ống thủy lực của chúng tôi được thiết kế để xử lý ống của tất cả các kích thước và loại, cung cấp độ chính xác cao, độ tin cậy, và giá cả phải chăng.nó nhanh chóng nén ống trong khi đảm bảo an toàn và hiệu quả.
Hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ
- Đường dây nóng dịch vụ khách hàng 24/7
- Hỗ trợ kỹ thuật tại chỗ và lắp đặt
- Dịch vụ bảo trì và sửa chữa thường xuyên
- Nâng cấp phần mềm và phần cứng
- Giải quyết sự cố và chẩn đoán vấn đề
- Sự sẵn có của các bộ phận thay thế
Đánh giá chung
5 SAO
100%
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
AThose who open a truck repair shop usually apply pressure to the brake oil pipe and hydraulic oil pipe of the truck. The manual version has sufficient pressure and the joint is tightly pressed. The truck runs long distances without oil leakage, which is recognized by the driver. The machine is durable and can be used in stores, as well as in places without electricity outdoors
-
TAs a shop specializing in precision machinery, we have exceptionally high precision requirements for crimping machines. This equipment features adjustable crimping stroke with minimal error, ensuring oil-free connections after crimping. Even beginners can quickly learn—just 30 minutes of training enables them to operate it independently
-
MOutil hydraulique P32 très performant, sertissage parfait à chaque utilisation. Rapport qualité-prix imbattable, je recommande vivement cet équipement.
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt