Thông số kỹ thuật
Làm nổi bật:
Máy bơm ống tay
,Máy bơm ống dẫn tay
,Máy nén p20hp
Crimping Range:
12-57mm
Hose Size:
1/4 -1 1/4 inch
Die Sets:
12
Color:
Màu xanh da trời
Max. Opening:
28mm
Crimping Force:
200t
Product Name:
Máy uốn ống phanh P20HP
System Pressure:
31,5Mpa
Power:
Bơm tay
Size:
550*520*400mm
Weight:
70kg
Application:
Dịch vụ
Các đặc điểm chính
Tên thương hiệu:
MENSION
Số mô hình:
MS-P20HP
Nơi xuất xứ:
CN
Chứng nhận:
CE RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
Contact Us
Khả năng cung cấp:
1000 bộ mỗi tháng
Thời gian giao hàng:
2 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram
Bao bì tiêu chuẩn:
Một ván ép cho một bộ
Mô tả sản phẩm
Finn Power Crimper Máy cắt ống phanh bằng tay
Máy cắt ống phanh MS-P20HP
MS-P20HP là một máy giặt ống cầm tay được thiết kế để giặt ống dầu, ống và cáp áp suất cao tại chỗ.Nó có một máy bơm tay chất lượng cao với một thiết bị giải phóng áp suất dễ dàng.
Ưu điểm chính
- Di động với trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ gọn
- Khả năng lực nghiền cao
- Các bộ đệm ergonomic với độ cứng cao
- Micrometer chính xác cao để đo chính xác
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | P20HP Crimper ống phanh |
| Phạm vi cắt | 12 - 57 mm |
| Sức ép | 200 T |
| Kích thước ống | 1/4 - 1 1/4 inch |
| Tối đa. | 28 mm |
| Thiết bị chết | 12 |
| Loại thiết lập Die | P20 |
| Áp suất hệ thống | 31.5 MPa |
| Độ chính xác | 0.01 mm |
| Kiểm soát | Các quốc gia thành viên |
| Điện áp tiêu chuẩn | Máy bơm thủ công |
| Năng lượng động cơ | Máy bơm thủ công |
| Chiều dài | 550 mm |
| Chiều rộng | 520 mm |
| Chiều cao | 400 mm |
| Trọng lượng | 70 kg |
P20 Bộ sợi ống cắt ống
| Chết không. | Phạm vi cắt | Chiều dài |
|---|---|---|
| 6* | 6 - 8mm | 55 |
| 8* | 8 - 10mm | 55 |
| 10* | 10 - 12mm | 55 |
| 12 | 12 - 15mm | 55 |
| 15 | 15 - 18mm | 55 |
| 18 | 18 - 21mm | 55 |
| 21 | 21 - 24mm | 55 |
| 24 | 24 - 27mm | 55 |
| 27 | 27 - 30mm | 70 |
| 30 | 30 - 36mm | 70 |
| 33 | 33 - 36mm | 70 |
| 36 | 36 - 39mm | 75 |
| 39 | 39 - 45mm | 75 |
| 45 | 45 - 48mm | 75 |
| 48 | 48 - 57mm | 90 |
* Biểu hiện các bộ mat không tiêu chuẩn
Các bộ chết tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Khởi mở tối đa đề cập đến đường đập giữa các bộ mat đóng hoàn toàn và mở hoàn toàn
Phụ kiện tùy chọn
- Công cụ thay đổi nhanh
- Thay đổi nhanh Die Set Rack
- Hệ thống điều khiển UC


Đánh giá chung
5 SAO
67%
4 sao
33%
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Tất cả các đánh giá
-
I really like this tool; it allows me to fabricate hydraulic lines right in the workshop. I did have to wait an extra five days for the custom-made special dies. Overall, I think this crimper offers excellent value for money.
-
SI've been running a hardware store for three years. This hydraulic crimping machine was the one I chose after comparing five different models. Initially, I was worried about the precision, so I tested over 20 high-pressure oil pipe connectors—each crimped perfectly in one go without any leaks. Now, customer feedback is great, and the repeat purchase rate is high
-
MOutil hydraulique P32 très performant, sertissage parfait à chaque utilisation. Rapport qualité-prix imbattable, je recommande vivement cet équipement.
Yêu cầu Đặt giá
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt